IQG48033A120V-1D9-R
IQG48033A120V-1D9-R
IQG48033A120V-1D9-R
IQG48033A120V-1D9-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2227-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IQG48033A120V-1D9-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 396W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 33A 36V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IQG48033A120V-1D9-R รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 124°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.95
ประเภท
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-DIP, 1/4 บริก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.52" H (57.9mm x 36.8mm x 13.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A