IQL48025A120V-001-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
IQL48025A120V-001-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IQL48025A120V-001-R
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 25A 36V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
IQL48025A120V-001-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 118°C
ประเภท
บัสคอนเวอร์เตอร์ระดับกลาง
ประสิทธิภาพ
0.94
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-DIP, 1/4 บริก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.52" H (57.9mm x 36.8mm x 13.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
25A