KMD15-1515
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1760-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KMD15-1515
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 15W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 uitgang 15V 500mA, 500mA 90 ~ 264VAC, 100 ~ 375VDC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KMD15-1515 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.81
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 9-DIP, 5 ตัวนำ
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
2.52" L x 1.80" W x 0.93" H (64.0mm x 45.6mm x 23.5mm)
จำนวนของเอาต์พุต
2
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, EN, IEC, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 100 ~ 375VDC
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
0.005
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA, 500mA
โหลดเรกกูเลชั่น
0.01
พลังงาน (วัตต์)
15 W