KMD40-1212
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1761-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KMD40-1212
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 40W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 2 uitgang 12V 1.66A, 1.66A 90 ~ 264VAC, 100 ~ 375VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KMD40-1212 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.83
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-DIP, 5 ตัวนำ
ขนาด / มิติ
3.50" L x 2.50" W x 1.06" H (89.0mm x 63.5mm x 27.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 100 ~ 375VDC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.66A, 1.66A
พลังงาน (วัตต์)
40 W