KMS15A-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2527-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KMS15A-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 1.25A 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KMS15A-12 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.84
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
2.07" L x 1.08" W x 0.93" H (52.5mm x 27.4mm x 23.5mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±60mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.25A
โหลดเรกกูเลชั่น
±120mV
พลังงาน (วัตต์)
15 W