KMS15A-15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2528-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KMS15A-15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 15V 1A 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KMS15A-15 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.84
ขนาด / มิติ
2.07" L x 1.08" W x 0.93" H (52.5mm x 27.4mm x 23.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±75mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A
โหลดเรกกูเลชั่น
±150mV
พลังงาน (วัตต์)
15 W