KMS15A-24 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 285-2529-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | AC/DC CONVERTER 24V 15W |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 14 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 625mA 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | KMS15A-24 รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ ยูนิเวอร์แซลอินพุต |
ผู้ผลิต TDK-Lambda | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด) |
ชุด | ประสิทธิภาพ 0.85 |
บรรจุภัณฑ์ จำนวนมาก | ประเภทการติดตั้ง ทรูโฮล |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส โมดูล 4-DIP |
ประเภท ถูกรวมไว้ด้วย | ขนาด / มิติ 2.07" L x 1.08" W x 0.93" H (52.5mm x 27.4mm x 23.5mm) |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | หน่วยงานที่อนุมัติ CE, cURus |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC | หมายเลขมาตรฐาน 60601-1; 60950-1; 62368-1 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1 24V | การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ ±120mV |
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 625mA | โหลดเรกกูเลชั่น ±240mV |
พลังงาน (วัตต์) 15 W | น้ำหนัก 0.13lb (58.97g) |