KMS15A-24
KMS15A-24
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
KMS15A-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2529-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KMS15A-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 625mA 90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KMS15A-24 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.85
ขนาด / มิติ
2.07" L x 1.08" W x 0.93" H (52.5mm x 27.4mm x 23.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±120mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
625mA
โหลดเรกกูเลชั่น
±240mV
พลังงาน (วัตต์)
15 W