KPSA10-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-KPSA10-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KPSA10-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KPSA10-12 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.75
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
2.40" L x 1.55" W x 0.90" H (61.0mm x 39.4mm x 22.9mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, EN, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
10 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%