KPSA10-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-KPSA10-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KPSA10-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 10W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KPSA10-24 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
2.40" L x 1.55" W x 0.90" H (61.0mm x 39.4mm x 22.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
10 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%