KPSA15-24 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
KPSA15-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-KPSA15-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KPSA15-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KPSA15-24 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
2.75" L x 1.77" W x 0.79" H (69.9mm x 45.0mm x 20.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±0.5%
พลังงาน (วัตต์)
15 W
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%