KPSB25-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-KPSB25-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KPSB25-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 25W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 1.05A 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KPSB25-24 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 60°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
เฟรมเปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.10" W x 0.98" H (50.8mm x 27.9mm x 24.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, FCC, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
±1%
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.05A
โหลดเรกกูเลชั่น
±1%
พลังงาน (วัตต์)
25 W