KWS10A-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2482-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KWS10A-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 900mA 85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KWS10A-12 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประสิทธิภาพ
0.81
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 4-DIP
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
1.50" L x 1.00" W x 0.85" H (38.1mm x 25.4mm x 21.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
96mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
900mA
โหลดเรกกูเลชั่น
48mV
พลังงาน (วัตต์)
10 W