KWS10A-15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2483-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KWS10A-15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 15V 700mA 85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KWS10A-15 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.82
ขนาด / มิติ
1.50" L x 1.00" W x 0.85" H (38.1mm x 25.4mm x 21.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
60mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
700mA
โหลดเรกกูเลชั่น
120mV
พลังงาน (วัตต์)
10 W