KWS10A-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2484-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KWS10A-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 24V 500mA 85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
KWS10A-24 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.84
ขนาด / มิติ
1.50" L x 1.00" W x 0.85" H (38.1mm x 25.4mm x 21.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
150mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA
โหลดเรกกูเลชั่น
96mV
พลังงาน (วัตต์)
10 W