PAF600F280-12/T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1483-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAF600F280-12/T
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 7.2-14.4V 600W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 7.2 ~ 14.4V 50A 200V - 400V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PAF600F280-12/T รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
600 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.9
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
400V
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
50A