PF1500B-360/T มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 360V 2.8A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TDK-Lambda PF-B Series
PF1500B-360/T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PF1500B-360/T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PF1500B-360/T
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 360V 1.008KW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PF1500B-360/T รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.965
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เต็มบริค
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, IEC, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
360V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.8A
โหลดเรกกูเลชั่น
10V
พลังงาน (วัตต์)
1.008 kW