PFE1000FA-12/T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2513-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE1000FA-12/T
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 720W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 12V 60A 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PFE1000FA-12/T รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.86
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 21-DIP
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
6.30" L x 3.94" W x 0.53" H (160.0mm x 100.0mm x 13.4mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
48mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
โหลดเรกกูเลชั่น
48mV
พลังงาน (วัตต์)
720 W