PFE1000FA-28/T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2515-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE1000FA-28/T
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 1008W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 36A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFE1000FA-28/T รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
ขนาด / มิติ
6.30" L x 3.94" W x 0.53" H (160.0mm x 100.0mm x 13.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
56mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
36A
โหลดเรกกูเลชั่น
56mV
พลังงาน (วัตต์)
1008 W