PFE1000FA-48 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 48V 21A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PFE1000FA-48
PFE1000FA-48
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
PFE1000FA-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2516-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE1000FA-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 1008W
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PFE1000FA-48 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
ขนาด / มิติ
6.30" L x 3.94" W x 0.53" H (160.0mm x 100.0mm x 13.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
96mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
21A
โหลดเรกกูเลชั่น
96mV
พลังงาน (วัตต์)
1008 W