PFE300SA-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PFE300SA-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE300SA-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 302W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 48V 6.3A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFE300SA-48 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
96mV
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.3A
โหลดเรกกูเลชั่น
96mV
พลังงาน (วัตต์)
302 W