PFE700S-48 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 72
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 51V 14A 85 ~ 265VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Industrial Power Supply Product Range Overview Video
PFE700S-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1496-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFE700S-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 51V 700W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 11-DIP, บริกเต็มขนาด
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
51V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
14A
น้ำหนัก
0.551lb (249.93g)
พลังงาน (วัตต์)
700 W