PFH500F-28-000-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2933-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFH500F-28-000-R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 504W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 18A 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PFH500F-28-000-R รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
คุณสมบัติ
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.92
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคสามในสี่ส่วน
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.40" W x 0.53" H (101.6mm x 61.0mm x 13.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, VDE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
การทำให้แรงดันไฟฟ้าสม่ำเสมอ
0.0015
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
18A
โหลดเรกกูเลชั่น
0.001
พลังงาน (วัตต์)
504 W