PFH500F-28-1D0-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-2936-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFH500F-28-1D0-R
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 504W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 uitgang 28V 18A 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PFH500F-28-1D0-R รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.40" W x 0.53" H (101.6mm x 61.0mm x 13.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
18A
พลังงาน (วัตต์)
504 W