PH1200A280-24 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TDK-Lambda
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 50A 200V - 425V อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TDK-Lambda PH-A Series
PH1200A280-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH1200A280-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH1200A280-24
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 1200W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PH1200A280-24 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.94
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เต็มบริค
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
ขนาด / มิติ
4.60" L x 2.40" W x 0.50" H (116.8mm x 61.0mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
เต็มบริค
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
50A
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
พลังงาน (วัตต์)
1.2 kW