PH150A280-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH150A280-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH150A280-12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 12.5A 200V - 425V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PH150A280-12 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
150 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประสิทธิภาพ
0.88
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-DIP, 1/4 บริก
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
2.30" L x 1.46" W x 0.50" H (58.3mm x 37.2mm x 12.7mm)