PH150A28028
PH150A28028
TDK-Lambda PH-A Series
PH150A280-28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH150A280-28-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH150A280-28
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 28V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 28V 5.4A 200V - 425V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PH150A280-28 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5.4A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
150 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.9
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
ขนาด / มิติ
2.30" L x 1.46" W x 0.50" H (58.3mm x 37.2mm x 12.7mm)