PH300A280-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH300A280-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH300A280-12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 25A 200V - 425V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PH300A280-12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ฮาฟบริค
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
25A