PH300A280-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH300A280-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH300A280-24
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 24V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 12.5A 200V - 425V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PH300A280-24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.905
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A