PH300A280-5/T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PH300A280-5/T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PH300A280-5/T
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 60A 200V - 425V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PH300A280-5/T รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
200V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
425V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ฮาฟบริค
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
300 W