PXC-M03-48WS15-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXC-M03-48WS15-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXC-M03-48WS15-A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 3W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 200mA 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXC-M03-48WS15-A รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
3 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประสิทธิภาพ
0.865
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
200mA