PXCM1024WD05A
PXCM1024WD05A
PXC-M10-24WD05-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXC-M10-24WD05-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXC-M10-24WD05-A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-5V 10W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 5V -5V 1A, 1A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXC-M10-24WD05-A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A, 1A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.85
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 6 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)