PXC-M10-24WD15-A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXC-M10-24WD15-A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXC-M10-24WD15-A
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 333mA, 333mA 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PXC-M10-24WD15-A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
333mA, 333mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
10 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.88
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 6 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)