PXD40-24WS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXD40-24WS15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXD40-24WS15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 2.666A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXD40-24WS15 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.93
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.666A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
40 W