PXD40-48WD24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXD40-48WD24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXD40-48WD24
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-24V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 24V -24V 833mA, 833mA 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXD40-48WD24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
40 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.92
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-24V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
833mA, 833mA