PXD40-48WS3P3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXD40-48WS3P3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXD40-48WS3P3
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3V 12.2A 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXD40-48WS3P3 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.9
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.2A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
40 W