PXD60-48WS05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXD60-48WS05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXD60-48WS05
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 12A 18V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXD60-48WS05 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.6 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.92
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
60 W