PXG-M15-24WD12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXG-M15-24WD12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXG-M15-24WD12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-12V 15W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 12V -12V 625mA, 625mA 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PXG-M15-24WD12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
15 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.88
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.60" L x 1.00" W x 0.40" H (40.6mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
625mA, 625mA