PXG-M15-24WD15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXG-M15-24WD15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXG-M15-24WD15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 500mA, 500mA 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXG-M15-24WD15 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
15 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.60" L x 1.00" W x 0.40" H (40.6mm x 25.4mm x 10.2mm)
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA, 500mA