PXG-M15-24WS05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PXG-M15-24WS05-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PXG-M15-24WS05
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 3A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PXG-M15-24WS05 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
15 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.88
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.60" L x 1.00" W x 0.40" H (40.6mm x 25.4mm x 10.2mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A