PYD20-72WD15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYD20-72WD15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYD20-72WD15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 20W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 667mA, 667mA 8.5V - 160V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PYD20-72WD15 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.2 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
8.5V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
160V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-15V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
667mA, 667mA