PYD20-72WS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYD20-72WS15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYD20-72WS15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 20W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 1.33A 8.5V - 160V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PYD20-72WS15 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.2 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
8.5V
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.00" W x 0.40" H (50.8mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
160V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.33A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
20 W