PYH200-72WS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYH200-72WS15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYH200-72WS15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 200W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 13.5A 14V - 160V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PYH200-72WS15 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.2 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
14V
ขนาด / มิติ
2.40" L x 2.28" W x 0.50" H (61.0mm x 57.9mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
160V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
13.5A
พลังงาน (วัตต์)
203 W