PYQ50-72WS48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYQ50-72WS48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYQ50-72WS48
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 48V 50W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 48V 1.05A 14V - 160V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PYQ50-72WS48 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
50 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 100°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.88
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
14V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
160V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.50" H (57.9mm x 36.8mm x 12.7mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.05A