PYQ75-36WS12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYQ75-36WS12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYQ75-36WS12
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 75W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 6.25A 9V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PYQ75-36WS12 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
75 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), รางรถไฟ
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.9
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคหนึ่งในสี่ส่วน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.50" H (57.9mm x 36.8mm x 12.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคหนึ่งในสี่ส่วน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.25A