PYQ75-36WS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-PYQ75-36WS15-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PYQ75-36WS15
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 75W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 5A 9V - 75V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
PYQ75-36WS15 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
75 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
2.28" L x 1.45" W x 0.50" H (57.9mm x 36.8mm x 12.7mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A