RDEN-048050
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RDEN-048050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RDEN-048050
คำอธิบาย
LINE FILTER 48VDC 50A CHASS MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC ฟิลเตอร์สาย emc/emi 50 A ac สเตจเดียว เสาเกลียว (M5)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RDEN-048050 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด DC
48V
ผู้ผลิต
TDK-Lambda
กระแสไฟฟ้า
50 A
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 85°C