RGA24250W014A-001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGA24250W014A-001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGA24250W014A-001
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 3.3-24V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 24V 14A 9V - 40V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RGA24250W014A-001 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
336 W
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.98
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.40" L x 1.40" W x 0.51" H (35.6mm x 35.6mm x 13.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
บริคที่สิบหก
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟต่ำ
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
14A