RGB12400W060A-003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGB12400W060A-003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGB12400W060A-003
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER, 0.8-8V 400W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.8 ~ 8V 60A 9V - 18V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RGB12400W060A-003 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
400 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.97
ขนาด / มิติ
1.95" L x 1.50" W x 0.51" H (49.5mm x 38.1mm x 13.0 mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A