RGB4W500W033A-003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RGB4W500W033A-003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RGB4W500W033A-003
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 3.3-24V 500W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 3.3 ~ 24V 33A 18V - 60V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RGB4W500W033A-003 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
500 W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 115°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.98
ขนาด / มิติ
1.95" L x 1.50" W x 0.51" H (49.5mm x 38.1mm x 13.0 mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
33A